



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO

BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI

TAARIFA KWA UMMA

KUAHIRISHWA KWA WARSHA YA ZANZIBAR

Dodoma, 01 Septemba, 2023.

Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inawatangazia kuwa warsha iliyokuwa ifanyike Zanzibar kuanzia tarehe 5 – 6 Septemba, 2023 imeahirishwa mpaka tarehe 26 – 27 Septemba, 2023. Mabadiliko hayo yamefanyika kutokana na sababu zisizoweza kuzuilika

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Imetolewa na:

Shamim A. Mdee

MENEJA MASOKO NA UHUSIANO KWA UMMA